Trang chủ MÁY THỔI SỦI KHÍ OXY Máy Thổi Khí FujiMAC Máy Thổi Khí FujiMAC MAC120RII
Máy Thổi Khí FujiMAC MAC150RII
Máy Thổi Khí FujiMAC MAC150RII (100w) 9.010.000 ₫
Back to products
Máy Thổi Khí FujiMAC MAC100RII (68w) 7.350.000 ₫
Máy Thổi Khí FujiMAC MAC120RII
Thông số kỷ thuật Máy Thổi oxy FujiMAC MAC120RII
Click to enlarge
Máy Thổi Khí FujiMAC MAC120RII
Máy Thổi Khí FujiMAC MAC120RII
8.510.000 ₫
– Model: MAC120RII.
– Công suất: 86W.
– Nguồn điện: 220V.
– Lưu lượng: 120 L/min.
– Áp suất: 18 kPa.
– Cỡ nòng: 20 mm.
– Thương hiệu: FUJIMAC – JAPAN.
0 People watching this product now!
×
Máy Thổi Khí FujiMAC MAC120RII
Giá bán: 8,510,000đ
Mua ngay
  • Mô tả
  • Đánh giá (0)
Mô tả
Ưu điểm nổi bật của Máy Thổi Oxy FujiMac MAC120RII
Máy Thổi Khí FujiMAC MAC120RII (100w) là một thương hiệu bơm sục sủi oxy nổi tiếng Nhật Bản.
Máy thổi oxy FujiMac – Giải pháp sục khí bền bỉ, tiết kiệm điện từ Nhật Bản.
1. Tiết kiệm điện năng – hiệu suất cao.
2. Độ bền vượt trội – thân máy hợp kim nhôm đúc.
3. Vận hành êm – độ ồn thấp dưới 40dB.
4. Lưu lượng khí ổn định – không bị yếu theo thời gian.
5. Thương hiệu Nhật Bản – tuổi thọ thực tế 5–7 năm.
Công dụng của máy sủi oxy FujiMac MAC150RII.
Máy Thổi Khí FujiMAC MAC150RII
1. Trong nuôi trồng thủy hải sản.
– Cung cấp oxy hòa tan (DO) cho ao nuôi tôm, cá, lươn, cua, ốc…
– Tăng mật độ nuôi, giảm hiện tượng thiếu oxy ban đêm.
– Hỗ trợ hệ vi sinh hoạt động tốt trong mô hình biofloc, RAS.
– Dùng cho ao ương giống, ao nuôi thương phẩm, bể xi măng, hồ bạt HDPE.
2. Trong ngành môi trường, xử lý nước thải.
– Cấp khí cho bể Aerotank, MBR, SBR, MBBR.
– Giúp vi sinh hiếu khí phân hủy chất hữu cơ nhanh hơn.
– Ứng dụng trong nhà máy, cụm dân cư, khu resort, bệnh viện.
3. Ứng dụng khác.
– Máy Thổi Khí FujiMAC MAC120RII (100w) dùng sục khí hồ koi, hồ cá cảnh.
– Hệ thống thủy canh – aquaponics.
– Tạo bọt spa, bồn sục khí massage.
– Hệ thống khí oxy cho trại giống thủy sản.
Cấu tạo & nguyên lý hoạt động của máy sục khí FujiMac MAC120RII.
Máy Thổi Khí FujiMAC MAC120RII
Máy Thổi Khí FujiMAC MAC120RII
Máy Thổi Oxy FujiMAC MAC120RII thuộc dòng máy thổi khí dạng màng (Air Pump Diaphragm).
Bên trong máy gồm Các Bộ phận Chức năng sau:
– Motor từ tính Tạo lực dao động cho màng khí.
– Màng cao su EPDM Đẩy khí liên tục, không tạo nhiệt.
– Van 1 chiều Ngăn nước hồi ngược gây cháy máy.
– Vỏ nhôm đúc Tản nhiệt nhanh, chống gỉ.
– Bộ giảm âm Giảm tiếng ồn khi vận hành.
Thông số kỷ thuật máy bơm oxy FUJIMAC MAC120RII.
– Model: MAC120RII.
– Công suất: 86W.
– Nguồn điện: 220V.
– Lưu lượng: 120 L/min.
– Áp suất: 18 kPa.
– Cỡ nòng: 20 mm.
Đánh giá (0)
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Máy Thổi Khí FujiMAC MAC120RII” Hủy
Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *
Danh mục: Máy Thổi Khí FujiMAC, MÁY THỔI SỦI KHÍ OXY
Share:
Máy Thổi Khí FujiMAC, MÁY THỔI SỦI KHÍ OXY
-33%
Máy thổi khí Resun GF750 750w
Thêm vào giỏ hàng
Máy thổi khí Resun GF750 750w
4.846.000 ₫ 3.229.000 ₫
-33%
Thêm vào giỏ hàng
Máy thổi khí Resun ACO-018A 520w
-18%
Đá sủi oxy mịn
-10%
Đọc tiếp
Máy oxy Resun MPQ-903 12V-35w
-38%
Máy thổi khí Resun ACO-008A 160w
Máy thổi khí Resun MPQ-906 12V 120w
-34%
Máy thổi khí Resun ACO-018 420w
Đóng
Công ty TNHH ALO Mua Bán
  • Địa chỉ trụ sở:  39/14A đường Phú Thọ, Phuờng 1, Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam.
  • Số điện thoại: 0933110083
  • Email: alomuaban.net@gmail.com
  • Người chịu trách nhiệm:  Huỳnh Ngọc Loan
  • Số căn cước: 052071000068
  • Địa chỉ: 99A đuờng 702 Hồng Bàng, Phuờng 1, Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam.