Trang chủ MÁY BƠM NƯỚC Máy bơm nước PENTAX Pentax CM & CMT Máy bơm Pentax CM32-160C 2HP 380v
Máy bơm Pentax CM32-160B 3HP 380v
Máy bơm Pentax CM32-160B 3HP 380v 19.190.000 ₫ 17.500.000 ₫
Back to products
Bồn tự hoại Sơn Hà 1800 lít
Bồn tự hoại Sơn Hà 1800 lít 10.200.000 ₫ 7.700.000 ₫
-5%
Máy bơm Pentax CM32-160C 2HP 380v
TSKT máy bơm nước 2Hp Pentex CM32 160C
Click to enlarge
14.900.000 ₫ 14.100.000 ₫
Model: Pentax CM 32-160C
Điện áp: 3P/380V-50HZ
Công xuất : 1.5KW (2hp)
Cột áp : 24.7 – 14.1m
Lưu lượng : 4.5 – 21m3/h.
Họng hút xả : 50 – 32mm (2” – 1¼″)
Nhiệt độ chất lỏng : Tối đa 90°C
Trọng lượng: 38 Kg
Xuất sứ : made in Italia
Bảo hành : 12 tháng.
0 People watching this product now!
×
Giá bán: 14,100,000đ
Mua ngay
  • Mô tả
  • Đánh giá (0)
Mô tả
Máy bơm nước phòng cháy chữa cháy 2 ngựa 3 pha Pentax CM32 160C
Máy bơm Pentax CM32-160C 2HP 380v, máy bơm nước phòng cháy chữa cháy 2 ngựa 3 pha
– Giá trên chưa bao gồm thuế, buột phải lấy thuế
– Máy được nhập khẩu có CO và CQ đầy đủ
Thông số kĩ thuật máy bơm nước Pentax 2hp 380v
√ Model: Pentax CM 32-160C
√ Điện áp: 380V-50HZ (3 pha)
√ Công xuất : 1.5KW (2hp)
√ Cột áp : 24.7 – 14.1m
√ Lưu lượng : 4.5 – 21m3/h.
√ Xuất sứ : made in Italia
√ Bảo hành : 12 tháng.
Máy bơm Pentax 2 ngựa 3 pha với cấp bảo vệ: IP 55
Cấp cách điện: F (B Cho nhiệt độ cao)
Mặt bích : DN100 đến DN32…
Vật liệu chế tạo.
Vỏ moto hợp kim nhôm sơn lớp chống ăn mòn
Làm mát moto bằng cánh quạt gió
Đầu bơm gang đúc xử lý điện phân sơn lót chống ăn mòn.
Cánh bơm bằng Đồng đúc hoặc gang đúc không ăn mòn .
Phớt: Ceramic / carbon graphite/ NBR
Hệ làm kín zoăng vành mòn cơ khí
Rotor trục phớt thép không gỉ Inox 316 chống ăn mòn
Stator tấm thép silic chất lượng cao, 100% dây đồng nguyên chất
Động cơ 2 cực 2900 vòng/phút 380V/50Hz