Trang chủ MÁY BƠM NƯỚC Máy bơm nước Panasonic Máy bơm Panasonic GP-250JXK 250w
Máy bơm nước PANASONIC GP-350
Máy bơm Panasonic GP-350JA 350w 4.200.000 ₫ 2.775.000 ₫
Back to products
Máy bơm Panasonic GP-200JXK 200w
Máy bơm Panasonic GP-200JXK 200w 1.830.000 ₫ 1.229.000 ₫
-26%
Máy bơm Panasonic GP-250JXK 250w
TSKT Máy bơm 250w Panasonic GP-250JXK
Click to enlarge
2.630.000 ₫ 1.948.000 ₫
♦ Model: GP-250JXK.
♦ Loại máy đẩy cao.
♦ Công suất máy: 250w.
♦ Nguồn điện 220v – 50 Hz.
♦ Lưu lượng 45 lít/phút.
♦ Lưu lượng ở cột áp 12m là 30 lít/phút.
♦ Ống hút : phi 34.
♦ Ống xả : phi 27.
💰 Liên hệ điện thoại/zalo để nhận báo giá ưu đãi mới nhất.
0 People watching this product now!
×
Giá bán: 1,948,000đ
Mua ngay
  • Mô tả
  • Đánh giá (0)
Mô tả
Máy Bơm Nước Panasonic GP-250JXK Chính Hãng | Giá Tốt Nhất 2025
– Máy bơm Panasonic GP-250JXK 250w dòng bơm nước đẩy cao của Nhật Bản
Máy bơm nước Panasonic là sản phẩm cơ điện số 1 thế giới, đã có mặt tại Việt Nam trên 10 năm qua.
– Sản phẩm được bảo hành 02 năm chính hãng
– Giá bán khuyến mãi đã bao gồm thuế VAT
Thông số máy bơm nước 250w Panasonic GP-250JXK
TSKT Máy bơm 250w Panasonic GP-250JXKTSKT Máy bơm 250w Panasonic GP-250JXK- Loại máy tăng áp tự động
– Công suất máy : 250w
– Nguồn điện 220v – 50 Hz
– Lưu lượng 45 lít/phút
– Ống hút : phi 34
– Ống xả : phi 27
– Sử dụng cánh quạt bằng hợp kim đồng siêu bền
Ưu Điểm Nổi Bật máy bơm nước Panasonic 250w
– Động cơ mạnh mẽ, vận hành êm ái, tiết kiệm điện.
– Chống cháy motor khi hết nước nhờ bộ rơ-le nhiệt tự ngắt.
– Vỏ ngoài bằng gang chắc chắn, chống ăn mòn, tăng độ bền.
– Hút sâu, đẩy cao, phù hợp với nhà cao tầng hoặc khu vực nước yếu.
– Dễ lắp đặt, bảo trì và thay thế phụ kiện.
– Máy bơm Panasonic 250W GP-250JXK chạy êm tuổi thọ cao, tiết kiệm điện
Mua Máy Bơm đẩy cao Panasonic 250w Ở Đâu Uy Tín?
Cam kết Máy bơm tăng áp Panasonic 250w:
– Hàng chính hãng 100%.
– Giao hàng toàn quốc nhanh chóng.
– Hỗ trợ kỹ thuật tận tình.
– Máy bơm đẩy cao 250w Panasoni  Sản phẩm được bảo hành 02 năm chính hãng
MÁY BƠM PANASONIC DÒNG ĐẨY CAO
Đánh giá (0)
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Máy bơm Panasonic GP-250JXK 250w” Hủy
Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *
Danh mục: MÁY BƠM NƯỚC, Máy bơm nước Panasonic Từ khóa: máy bơm 250w Panasonic, MÁY BƠM ĐẨY CAO 250W, máy bơm đẩy cao Panasonic 250w, MÁY BƠM NƯỚC 250W, máy bơm nước 250w Panasonic, máy bơm nước Panasonic 250w, máy bơm nước Panasonic GP 250JXK, máy bơm Panasonic 250w, máy bơm panasonic gp 129jxk
Share:
MÁY BƠM NƯỚC, Máy bơm nước Panasonic
-13%
Thêm vào giỏ hàng
Máy Bơm Lifetech AP-1550 18W
150.000 ₫ 130.000 ₫
-12%
Máy bơm Panasonic GP-15HCN1N
Thêm vào giỏ hàng
Máy bơm Panasonic GP-15HCN1N 1.5HP
-28%
Máy bơm Lifetech AP-5400 150w
-15%
-23%