Trang chủ MÁY BƠM NƯỚC Máy bơm nước Panasonic Máy bơm Panasonic GP-200JXK 200w
Máy bơm Panasonic GP-250JXK 250w
Máy bơm Panasonic GP-250JXK 250w 2.630.000 ₫ 1.948.000 ₫
Back to products
Máy bơm Panasonic GP-129JXK 125w
Máy bơm Panasonic GP-129JXK 125w 1.470.000 ₫ 969.000 ₫
-33%
Máy bơm Panasonic GP-200JXK 200w
Click to enlarge
1.830.000 ₫ 1.229.000 ₫
♦ Model: GP-200JXK.
♦ Công suất máy : 200w.
♦ Nguồn điện 220v – 50 Hz.
♦ Lưu lượng 45 lít/phút.
♦ Ống hút : phi 34.
♦ Ống xả : phi 27.
♦ Trọng lượng: 8.8 Kg
💰 Giá tham khảo: Liên hệ điện thoại/zalo để nhận báo giá ưu đãi mới nhất.
0 People watching this product now!
×
Giá bán: 1,229,000đ
Mua ngay
  • Mô tả
  • Đánh giá (0)
Mô tả
Máy Bơm Nước Panasonic GP-200JXK Chính Hãng | Giá Tốt Nhất 2025
– Máy bơm Panasonic GP-200JXK 200w dòng bơm nước đẩy cao của Nhật Bản
Máy bơm nước Panasonic là sản phẩm cơ điện số 1 thế giới, đã có mặt tại Việt Nam trên 10 năm qua.
– Sản phẩm được bảo hành 02 năm chính hãng
– Giá bán khuyến mãi đã bao gồm thuế VAT
Thông số máy bơm nước 200w Panasonic GP-200JXK
TSKT Máy bơm nước 200w Panasonic GP 200JXK
– Loại máy tăng áp tự động
– Công suất máy : 200w
– Nguồn điện 220v – 50 Hz
– Lưu lượng 45 lít/phút
– Ống hút : phi 34
– Ống xả : phi 27
– Sử dụng cánh quạt bằng hợp kim đồng siêu bền
Ưu Điểm Nổi Bật máy bơm nước Panasonic 200w
– Động cơ mạnh mẽ, vận hành êm ái, tiết kiệm điện.
– Chống cháy motor khi hết nước nhờ bộ rơ-le nhiệt tự ngắt.
– Vỏ ngoài bằng gang chắc chắn, chống ăn mòn, tăng độ bền.
– Hút sâu, đẩy cao, phù hợp với nhà cao tầng hoặc khu vực nước yếu.
– Dễ lắp đặt, bảo trì và thay thế phụ kiện.
– Máy bơm nước Panasonic 200W GP-200JXK chạy êm tuổi thọ cao, tiết kiệm điện
Mua Máy Bơm đẩy cao Panasonic 200w Ở Đâu Uy Tín?
Cam kết Máy bơm tăng áp Panasonic 125w:
– Hàng chính hãng 100%.
– Giao hàng toàn quốc nhanh chóng.
– Hỗ trợ kỹ thuật tận tình.
– Máy bơm Panasonic 200W đẩy cao Sản phẩm được bảo hành 02 năm chính hãng
MÁY BƠM PANASONIC DÒNG ĐẨY CAO
MÁY BƠM PANASONIC DÒNG ĐẨY CAO
Đánh giá (0)
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Máy bơm Panasonic GP-200JXK 200w” Hủy
Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *
Danh mục: MÁY BƠM NƯỚC, Máy bơm nước Panasonic Từ khóa: máy bơm đẩy cao panasonic gp 200JXK, máy bơm nước 200w panasonic, máy bơm nước gp 200JXK panasonic, MÁY BƠM NƯỚC PANASONIC 200W, máy bơm nước panasonic gp 200JXK, máy bơm panasonic gp 200JXK
Share:
MÁY BƠM NƯỚC, Máy bơm nước Panasonic
-15%
Máy bơm Lifetech AP-8800 180w
Thêm vào giỏ hàng
Máy bơm Lifetech AP-8800 180w
1.150.000 ₫ 980.000 ₫
-16%
Thêm vào giỏ hàng
Máy Bơm Lifetech AP-1200 8.5W
-12%
Máy bơm Panasonic GP-15HCN1N
Máy bơm Panasonic GP-15HCN1N 1.5HP
-23%
Máy bơm tăng áp 200w Panasonic A 200JAK
Máy bơm Panasonic A-200JAK 200w
-30%
Máy Bơm Lifetech AP-3100 28W
-20%
-10%
-11%
Máy Bơm VipSun Fish AP-5800 360W
Đóng
Công ty TNHH ALO Mua Bán
  • Địa chỉ trụ sở:  39/14A đường Phú Thọ, Phuờng 1, Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam.
  • Số điện thoại: 0933110083
  • Email: alomuaban.net@gmail.com
  • Người chịu trách nhiệm:  Huỳnh Ngọc Loan
  • Số căn cước: 052071000068
  • Địa chỉ: 99A đuờng 702 Hồng Bàng, Phuờng 1, Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam.